• nufa

Kayayyaki

  • Haɗin Taki NPK NPK 12-12-17

    Haɗin Taki NPK NPK 12-12-17

    Compound Taki NPK 12-12-17+2MGO+B yana da zafi kuma an tsara taki mai kyau wanda ya ƙunshi 12% Nitrogen (N), 12% phosphate (P), da 17% Potassium (K), da Magnesium (MgO) da Abubuwan da aka gano.

  • NP 20-20 Taki Za'a iya Keɓance shi Don Alkama, Masara, Shinkafa da sauran amfanin gonakin gona.

    NP 20-20 Taki Za'a iya Keɓance shi Don Alkama, Masara, Shinkafa da sauran amfanin gonakin gona.

    1. Haɓaka amfanin gona: takin zamani ya ƙunshi abubuwa masu ma'adinai ko wasu sinadarai da tsire-tsire da yawa ke buƙata, wanda zai iya biyan buƙatun sinadirai na amfanin gona, ta yadda za a inganta yawan amfanin gona da ingancin amfanin gona.

    2. Inganta yanayin ƙasa: Abubuwan da ke cikin takin mai magani na iya inganta yanayin jiki da sinadarai na ƙasa, rage yawan acid ɗin ƙasa, da ƙirƙirar yanayi masu kyau don haɓaka amfanin gona. "

    3. Rage lokutan hadi: sarrafa ta hanyar sinadarai da kuma hanyar jiki, takin zamani na iya rage lokutan hadi da adana marufi da farashin sufuri.

  • Granule Ammonium Chloride N25% (GAC) Chemical Taki

    Granule Ammonium Chloride N25% (GAC) Chemical Taki

    White powdered lu'ulu'u, musamman nauyi 1.532 (17 ° C) sauƙi sha danshi, da kuma kafa wani cake, mai narkewa a cikin ruwa, da solubility dabam kamar yadda zafin jiki ƙaruwa, sublimes a 340 °C. Yana bayyana ɗan lalata.

    An matsa samfurin a cikin nau'i na granular.

  • Ammonium Chloride Foda N25% (ACP) Chemical Taki

    Ammonium Chloride Foda N25% (ACP) Chemical Taki

    Farin lu'ulu'u masu launin fari, ƙayyadaddun nauyi 1.532 (17 ° C) cikin sauƙi yana tsotse danshi, da kuma samar da biredi, mai narkewa cikin ruwa, kuma mai narkewa ya bambanta yayin da yawan zafin jiki ya ƙaru, haɓakawa a 340 ° C. Yana bayyana ɗan lalata.

  • Granular Ammonium Sulfate N21% (GAS) Chemical Taki

    Granular Ammonium Sulfate N21% (GAS) Chemical Taki

    Ammonium sulfate wani nau'in taki ne na nitrogen wanda zai iya samar da N ga NPK kuma galibi ana amfani dashi don noma. Bayan samar da sinadarin nitrogen, yana kuma iya samar da sinadarin sulfur don amfanin gona, makiyaya da sauran tsirrai. Saboda saurin sakinsa da saurin aiwatar da shi, ammonium sulfate ya fi sauran abubuwan da ake amfani da su na nitrogen kamar urea, ammonium bicarbonate, ammonium chloride da ammonium nitrate.
    An fi amfani da shi don yin takin mai magani, potassium sulfate, ammonium chloride, ammonium persulfate, da sauransu, kuma ana iya amfani dashi don hakar ma'adinan ƙasa da ba kasafai ba.

    Dukiya: Fari ko fari-fari, mai sauƙin narkewa cikin ruwa. Maganin ruwa mai ruwa ya bayyana acid. Ba a narkewa a cikin barasa, acetone da ammonia, Sauƙi mai lalacewa a cikin iska.

  • Ammonium Sulfate Crystal N21% (GAS) Chemical Taki

    Ammonium Sulfate Crystal N21% (GAS) Chemical Taki

    Ammonium sulfate wani nau'in taki ne na nitrogen wanda zai iya samar da N ga NPK kuma galibi ana amfani dashi don noma. Bayan samar da sinadarin nitrogen, yana kuma iya samar da sinadarin sulfur don amfanin gona, makiyaya da sauran tsirrai. Saboda saurin sakinsa da saurin aiwatar da shi, ammonium sulfate ya fi sauran abubuwan da ake amfani da su na nitrogen kamar urea, ammonium bicarbonate, ammonium chloride da ammonium nitrate.
    An fi amfani da shi don yin takin mai magani, potassium sulfate, ammonium chloride, ammonium persulfate, da sauransu, kuma ana iya amfani dashi don hakar ma'adinan ƙasa da ba kasafai ba.

    Dukiya: Fari ko fari-fari, mai sauƙin narkewa cikin ruwa. Maganin ruwa mai ruwa ya bayyana acid. Ba a narkewa a cikin barasa, acetone da ammonia, Sauƙi mai lalacewa a cikin iska.

  • Red Ammonium Chloride Matsayin Aikin Noma/Mai Daraja Tech/Makin Ciyarwa/USP/Bp Matsayin Masana'anta

    Red Ammonium Chloride Matsayin Aikin Noma/Mai Daraja Tech/Makin Ciyarwa/USP/Bp Matsayin Masana'anta

    Farin lu'ulu'u masu launin fari, ƙayyadaddun nauyi 1.532(17 °C) cikin sauƙi yana ɗaukar danshi, da kuma samar da kek, mai narkewa a cikin ruwa, da solubility ya bambanta yayin da yawan zafin jiki ya ƙaru, haɓakawa a 340 ° C. Yana bayyana ɗan lalata.

    Wannan samfurin yana da tabo ja

  • Haɗewar Taki Ga Masara Alkama Da Shinkafa

    Haɗewar Taki Ga Masara Alkama Da Shinkafa

    1. Yi cikakken amfani da fa'idodin kowane irin takin mai magani: haɗaɗɗen taki na iya yin cikakken amfani da fa'idodin kowane nau'in takin mai magani, yana daidaita ƙarancin takin zamani, don samun sakamako mai kyau na hadi.

  • Haɗin Taki NPK NPK 16-16-8

    Haɗin Taki NPK NPK 16-16-8

    Compound Taki NPK 16-16-8 Yana da zafi kuma an tsara taki mai kyau wanda ya ƙunshi 16% Nitrogen (N), 16% phosphate (P), da 8% Potassium (K).

  • Haɗin Taki NPK NPK 15-15-15

    Haɗin Taki NPK NPK 15-15-15

    Compound Taki NPK 15-15-15 Zafi ne kuma ingantaccen taki wanda ya ƙunshi 15% Nitrogen (N), 15% phosphate (P), da 15% Potassium (K).